พล.ร.ต.เชาว์ ปุจฉาการ ประธานชมรมศิษย์เก่าพยาบาลทหารเรือ(งูดิน) มอบเงินบริจาคของชมรมฯ เพื่อช่วยเหลือครอบครัวของ พันจ่าเอกคุณากร จริยศ พยาบาลแผนกปฏิบัติการ กองนาวิกเวชกิจ รพ.อาภากรเกียรติวงศ์ ฐท.สส. ช่วยราชการ ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่แผนกพลาธิการและแพทย์ ร.ล.สุโขทัย ขอไว้อาลัย และขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งต่อครอบครัวในเหตุการณ์ เรือหลวงสุโขทัย
![](http://www.ngoodin.com/website/wp-content/uploads/2023/03/52837-1024x812.jpg)
![](http://www.ngoodin.com/website/wp-content/uploads/2023/03/S__7234216-484x1024.jpg)
![](http://www.ngoodin.com/website/wp-content/uploads/2023/03/52837-1-1024x812.jpg)
![](http://www.ngoodin.com/website/wp-content/uploads/2023/03/S__7234215-1-1024x484.jpg)
![](http://www.ngoodin.com/website/wp-content/uploads/2023/03/S__7234214-768x1024.jpg)